thang máy mitsubishi chính hãng dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien Dầu động cơ ho ca koi mini xe đạp điện Thuoc no nguc cua My dich vu tham tu tu ha noi ho ca koi nem cao su kim cuong gia re Pha Chế Sinh Tố bàn ghế văn phòng thanh lý http://xuongbanghecafe.com công ty in catalo https://duan-knparadise.com/ Bơm nước điện chìm Tui dung ipad Túi PE công nghiệp cong ty in danh thiep
Thăm dò ý kiến : Kitbash Modern Military 2013 ? - Trang 2

Xem kết quả: Bạn có muốn cuộc thi Kitbash Modern Military sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất

Số người bỏ phiếu
22. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • Đồng ý !!!

20 90,91%
  • Không đồng ý ....

0 0%
  • Không quan tâm, sao cũng được.

2 9,09%
Trang 2/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 36
    www.cafemohinh.vn
    Thanks
    306
    Quote Nguyên văn bởi tom mono Xem bài viết
    Anh Trác thanh lý kho chắc nghỉ rồi, anh Long lâu rồi không thấy CM, còn mình thì chỉ được thank thôi...lâu lâu mới CM được nhờ đt thoại cho mod Swat nhờ duyệt bài (cám ơn mod Swat)...còn không đt là mất tiêu luôn, người mới vô diễn đàn CM không được thì mọi người biết tại sao diễn đàn ngày càng đi xuống.
    Vấn đề của anh là vì lý do gia đình nên có một vài việc đang bị thay đổi . Sau thời gian này sẽ bình thường lại thôi . Cho nên mọi người cứ tiếp tục duy trì trong thời điểm này .
    Còn việc tổ chức Event mọi người cho đội ngũ BQT thêm thời gian để sắp xếp vị trí hoạt động ổn định lại . Dĩ nhiên sẽ có một vài event nhỏ trong 1-2 tuần sắp tới để khuấy động lại phong trào .
    Còn vấn đề giải quyết vụ check post đã được giải đáp bên topic kia
    SHOW ROOM TOYSPHERE
    125/3 Nguyễn Cửu Vân - P17- Quận Bình Thạnh - HCM
    Cellphone : 0905 96 90 96 ( Mr Trác )
    www.cafemohinh.vn or www.cafemohinh.com
    Thanks

Moderator
    Thanks
    181
    Gần 1200 thành viên mà có 19 người vote, thiệt tình anh em chơi kín đáo quá

Bệnh trở nặng
    Thanks
    110
    hic nhà em đang dọn, còn luộm thuộm nên chưa chụp hình show được mà em thì cũng mới chơi, thời gian khoảng vài tuần đổi lại mong các anh chỉ bảo :v

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    858
    Thanked 1.108 Times in 544 Posts
    Quote Nguyên văn bởi mayen Xem bài viết
    hic nhà em đang dọn, còn luộm thuộm nên chưa chụp hình show được mà em thì cũng mới chơi, thời gian khoảng vài tuần đổi lại mong các anh chỉ bảo :v
    1 comment ko ăn nhập gì cà, có thể gọi là xì bam ber
    Mai Danh Ẩn Tích ...
    f : Onesixth Club

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    432
    Em con non va xanh, chua biet gi nhung cung ung ho cac anh, hi vong club se phat trien hon..^^

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    1.704
    Thanked 1.072 Times in 447 Posts
    Túm lại là cuối năm sẽ có cuộc thi này, chị em cứ yên tâm tự sướng 1 mình nhoa muh hok bik là cuối năm nào.

Hok lẽ cả cái diễn đàn to thế này muh hok có ai đứng ra tổ chức đàng hoàng đc sao? Thăm với chả dò

Cứ thông báo chủ đề - thời gian - địa điểm, chị em nào thích thì tham gia, đông thì vui, hao thì góp.

Chủ yếu là off một trận hoành tráng, chị em gặp nhau show hàng, ai đẹp thì có quà, ai chưa đẹp thì lần sau sẽ đẹp.

19 thành viên tham gia, mỗi người đem theo 1-2 tác phẩm là đủ soi cả tuần, sướng cả tháng
    Lần sửa cuối bởi newbie; 06-08-2013 lúc 05:44 PM

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    364
    Quote Nguyên văn bởi newbie Xem bài viết
    Túm lại là cuối năm sẽ có cuộc thi này, chị em cứ yên tâm tự sướng 1 mình nhoa muh hok bik là cuối năm nào.

Hok lẽ cả cái diễn đàn to thế này muh hok có ai đứng ra tổ chức đàng hoàng đc sao? Thăm với chả dò

Cứ thông báo chủ đề - thời gian - địa điểm, chị em nào thích thì tham gia, đông thì vui, hao thì góp.

Chủ yếu là off một trận hoành tráng, chị em gặp nhau show hàng, ai đẹp thì có quà, ai chưa đẹp thì lần sau sẽ đẹp.
    cơ mà... chuẩn không cần chỉnh nhỉ...

Bệnh nặng lắm rồi
    Thanks
    21
    em đồng ý hai tay hai chân luôn

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    985
    Ôi mà vụ nộp bài thi mình thấy cũng chả cần thiết, những contest của OSW tụi nó cũng chỉ chấm điểm dựa trên hình ảnh mà thôi tại mỗi người 1 phương rải rác khắp nơi trên thế giới, còn nếu sợ bài thi ko đúng chủ thì cứ qui định khi chụp bài thi thì kèm theo 1 mảnh giấy nhỏ kế bên ghi đầy đủ thông tin cá nhân, chụp mọi góc độ là ok, chứ nộp bài thi về 1 địa điểm thì sẽ nảy sinh khá nhiều vấn đề như những người ở xa thì nộp bài trễ hoặc ko có bài nộp, tốn công chạy đi chạy về mà anh em cũng lo, kết quả thông báo thi sẽ được đăng lên diễn đàn hoặc muốn xôm tụ thì offline anh em hẹn nhau ở địa điểm nào đó rồi ai thích thì mang figure mình lên cho mọi người chiêm ngưỡng rồi ngồi nghe kết quả hoặc tám,v.v..., nếu BTC quá bận thì anh em nên chủ động tổ chức trước chuẩn bị tất cả BTC chỉ còn mỗi việc chấm điểm mà thôi
    Võ Nguyên Hy
    Y!h: andrew_97_vo@yahoo.com.vn
    Gmail: andrewvnh97@gmail.com
    Phone: 0126 4962897

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    858
    Thanked 1.108 Times in 544 Posts
    Dear anh/chị/em
    Khi lập ra topic này, bản thân BQT đã lên được hình thức, kế hoạch cho cuộc thi năm nay.
    Topic được lập ra là để marketing khởi đầu cho chương trình, chứ không ngoài mục đích khác
    Nhưng trong qua trình lên kế hoạch thì bị phá sản hoàn toàn vì VIMOD đột ngột đóng cửa (ảnh hưởng rất nhiều đến kế hoạch đề ra) :
    - không thể tập trung bài dự thi
    - không có không gian để ae khác đến tham quan bài thi của các thành viên
    - phá sản hoàn toàn qui chế thi năm nay (hoàn toàn mới so với năm trước)
    - và rất nhiều cái mất khác ....

To a.Hải : trong BQT, không ai là không muốn cuộc thi được diễn ra, nhưng cuộc sống có nhiều biến đổi anh àh.
    To Hy: khi VIMOD đóng cửa, ae đã từng bàn đến phương án này, nhưng cảm thấy mất đi cái hay của mô hình - tính trực quan sản phẩm. ƠSW là diễn đàn lớn của thế giới, dd của mình không thể so sánh được (mỗi nhà mỗi cảnh). chưa tính đến chuyện, phốtoshop em nhá, ảnh hưởng rất nhiều đến bài dự thi qua ảnh đấy..

Thân .
    S.W.A.T.
    Mai Danh Ẩn Tích ...
    f : Onesixth Club