thang máy mitsubishi chính hãng dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien Dầu động cơ ho ca koi mini xe đạp điện Thuoc no nguc cua My dich vu tham tu tu ha noi ho ca koi nem cao su kim cuong gia re Pha Chế Sinh Tố bàn ghế văn phòng thanh lý http://xuongbanghecafe.com công ty in catalo https://duan-knparadise.com/ Bơm nước điện chìm Tui dung ipad Túi PE công nghiệp cong ty in danh thiep
Thăm dò ý kiến : Kitbash Modern Military 2013 ? - Trang 3

Xem kết quả: Bạn có muốn cuộc thi Kitbash Modern Military sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất

Số người bỏ phiếu
22. Bạn không thể bỏ phiếu trong bầu chọn này
  • Đồng ý !!!

20 90,91%
  • Không đồng ý ....

0 0%
  • Không quan tâm, sao cũng được.

2 9,09%
Trang 3/4 ĐầuĐầu 1234 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 36
    Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    0
    có thể thuê 1 phòng chiếu HD và pick 1 bộ phim chủ đề quân sự luôn cho tiện các bác nhỉ
    bài thi thì mang lên đó,1 người có kiến thức rành rọt sẽ được ban tổ chức chọn làm giám khảo để chấm 70% số điểm
    30% số điểm còn lại các thí sinh sẽ tự chấm cho nhau,mỗi người chỉ được chọn 1-2 người khác trừ mình ra

chiến thắng là thuyết phục thật sự khi chính đối thủ của mình công nhận mình hay hơn

2. The Following User Says Thank You to bazzani For This Useful Post:

Gunblade (06-08-2013)

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    985
    Quote Nguyên văn bởi S.W.A.T. Xem bài viết
    Dear anh/chị/em
    Khi lập ra topic này, bản thân BQT đã lên được hình thức, kế hoạch cho cuộc thi năm nay.
    Topic được lập ra là để marketing khởi đầu cho chương trình, chứ không ngoài mục đích khác
    Nhưng trong qua trình lên kế hoạch thì bị phá sản hoàn toàn vì VIMOD đột ngột đóng cửa (ảnh hưởng rất nhiều đến kế hoạch đề ra) :
    - không thể tập trung bài dự thi
    - không có không gian để ae khác đến tham quan bài thi của các thành viên
    - phá sản hoàn toàn qui chế thi năm nay (hoàn toàn mới so với năm trước)
    - và rất nhiều cái mất khác ....

To a.Hải : trong BQT, không ai là không muốn cuộc thi được diễn ra, nhưng cuộc sống có nhiều biến đổi anh àh.
    To Hy: khi VIMOD đóng cửa, ae đã từng bàn đến phương án này, nhưng cảm thấy mất đi cái hay của mô hình - tính trực quan sản phẩm. ƠSW là diễn đàn lớn của thế giới, dd của mình không thể so sánh được (mỗi nhà mỗi cảnh). chưa tính đến chuyện, phốtoshop em nhá, ảnh hưởng rất nhiều đến bài dự thi qua ảnh đấy..

Thân .
    S.W.A.T.
    To anh Việt: nếu thế thì em nghĩ thế này: anh em hẹn nhau ở đâu đó mang bài lên cho chính BTC xem rồi chụp tại ngay tại chỗ để chấm sau, như vậy vừa giải quyết được vấn đề store bài khá lâu mà lại ko cần thiết vừa ko cần phải tìm chỗ store bài, và như anh nói về vấn đề photoshop thì ở lần thi trước những anh em ở HN được yêu cầu chụp hình chất lượng ko lẽ anh nghi ngờ họ photoshop ? Đó là ý thức mỗi người, nhưng 1 khi đã photoshop chắc chắn sẽ để lộ khuyết điểm và những chỗ vô lí anh hãy thử làm rồi cho mọi người xem sẽ thấy ạ , nói chung tất cả là do BTC thôi họ có chịu bỏ thời gian ra tổ chức hay ko chứ ko thể đổ lỗi cho hoàn cảnh anh à
    Lần sửa cuối bởi Hybrido; 06-08-2013 lúc 09:14 PM
    Võ Nguyên Hy
    Y!h: andrew_97_vo@yahoo.com.vn
    Gmail: andrewvnh97@gmail.com
    Phone: 0126 4962897

4. The Following User Says Thank You to Hybrido For This Useful Post:

Gunblade (06-08-2013)

Administrator
    Thanks
    633
    Theo ý kiến cá nhân của Shop7pm thì niềm đam mô hình sẽ không bao giờ xuống!!! Chỉ chầm...chậm lại do tình hình kinh tế khó khăn hiện nay làm ảnh hưởng ít nhiều thôi!!! Anh em đừng quá bi quan, "sau cơn mưa trời lại sáng mà!!!" Heeee!!! Sau khi đi công tác về (22/06/2013), Shop7pm cùng các Mod sẽ cố gắng thuyết phục BQT tổ chức buổi Kitbash 2013 để sốc lại tinh thần cho anh em chúng ta, kỳ này chắc sẽ phải sử dụng liệu pháp... "sốc điện" (tuy sẽ để lại di chứng nhưng bù lại... sự sống sót cao!!! Heeee!!!).
    Nếu anh em không ngại xa xôi thì có thể tổ chức gần khu vực Shop7pm đang ở (Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, Tp.HCM), ở khu vực này quán Cafe còn nhiều hơn...khách!!! Heeee!!!
    Chúc anh em luôn hạnh phúc với niềm đam mê lành mạnh này!!!
    Quân_Shop7pm
    Lần sửa cuối bởi PaulSaigon; 06-08-2013 lúc 11:22 PM
    "IN GOD WE TRUST!!!"
    . Paulsaigon_Mô hình lính và phụ kiện các loại.
    . YM!: paulsaigon@yahoo.com
    . FB: https://www.facebook.com/Shop7pm/photos_albums
    . DĐ: 098 255 3669
    . Địa chỉ: 30 Ích Thiện - P.Tân Thành - Q.Tân Phú - Tp.HCM
    . Chủ tài khoản: TRẦN ĐOÀN QUÂN (Sinh năm 1977)
    . Số tài khoản: 00.71.00.155.2582
    . Ngân hàng Vietcombank (VCB) - Chi nhánh Tp.Hồ Chí Minh

6. The Following User Says Thank You to PaulSaigon For This Useful Post:

Draco (08-20-2013)

Moderator
    Thanks
    140
    Có khi về Biên Hòa 1 chuyến ko bà con ơi. Ở đây môn chơi 1/6 còn rất mới mẽ, nếu tổ chức được 1 cuộc offline ở đây thì quá oki.

Bệnh nặng lắm rồi
    Thanks
    43
    về Biên hòa thì xa quá em nghĩ anh em sẽ không tiện đi lại , thiết thực nhất là thuê 1 quán cafe hay phòng chiếu HD là được òi
    à mà đệ nhị tham gia được không được thì năm nay em tham gia lun

Bệnh nặng lắm rồi
    Thanks
    26
    Cũng sắp hết năm rồi, thế có xúc tiến ko bà con.

Moderator
    Thanks
    140
    Quote Nguyên văn bởi usship Xem bài viết
    về Biên hòa thì xa quá em nghĩ anh em sẽ không tiện đi lại , thiết thực nhất là thuê 1 quán cafe hay phòng chiếu HD là được òi
    à mà đệ nhị tham gia được không được thì năm nay em tham gia lun
    Hachi ở Biên Hòa nè, mấy lần of vẫn lên Sài Gòn cùng anh em mà, đổi gió thôi ^ ^

Con bệnh
    Thanks
    557
    Thanked 1.209 Times in 545 Posts
    Tình hình là thấy... phong trào đệ nhất - Nhị thế chiến bắt đầu có nhiều người chôi rồi đó nha.
    Chắc là do lịch sử quá khủng của nó. Bắt đầu thấy... khoái rồi hehehe
    Bệnh dã man.

Moderator
    Thanks
    140
    Quote Nguyên văn bởi Draco Xem bài viết
    Tình hình là thấy... phong trào đệ nhất - Nhị thế chiến bắt đầu có nhiều người chôi rồi đó nha.
    Chắc là do lịch sử quá khủng của nó. Bắt đầu thấy... khoái rồi hehehe
    Anh Long đã lên tiếng rồi ^ ^!!! Có gì hot ko anh ^ ^

Bắt đầu phát bệnh
    Thanks
    7
    Chán nhỉ... mấy bác chơi lính thì còn tham gia được chứ chơi Fig như mình tham gia ngắm được không

Còn về việc tổ chức thì nếu thuận tiện anh em cứ tập trung vào 1 quan cafe hi-tech nào đó và show hàng... như vậy không sợ qua chỉnh sửa hay việc không có camera chuyên dụng để chụp

Còn về chấm điểm thì thấy chia ra 50-50 đi... BGK 50%, 50% còn lại do những ng có mặt tại đó chấm... vậy là công bằng... mỗi nguời chỉ dc bình chọn 3 tác phẩm...
    Buồn làm gì cho đời thêm khổ... Cứ cười nhiều có lỗ lã gì đâu...
    Thắng không kiêu... nhưng bại cũng không nản...
    Tên Thật: Hưng
    Liên lạc: 09 359 234 17