thang máy mitsubishi chính hãng dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien Dầu động cơ ho ca koi mini xe đạp điện Thuoc no nguc cua My dich vu tham tu tu ha noi ho ca koi nem cao su kim cuong gia re Pha Chế Sinh Tố bàn ghế văn phòng thanh lý http://xuongbanghecafe.com công ty in catalo https://duan-knparadise.com/
[HCM/TQ] Lên sàn BATMAN ARKHAM CITY PLAY ARTS KAI (cao 25cm) - end 23h 17/8/2013 - Trang 6
Trang 6/6 ĐầuĐầu ... 456
Hiện kết quả từ 51 tới 58 của 58
    Phát hiện có bệnh
    Thanks
    13
    Quote Nguyên văn bởi Jackirum Xem bài viết
    Vụ này rốt cuộc là sao . Dài quá đọc quày hông hiểu . Bạn nào tóm tắt tí xíu . và cũng giảm bớt nhiệt nào anh em . Từ từ giải quyết .
    Tóm tắt giống bác usship nói, topic này bắt đầu ghi end time vào 23h. Em là ng có bid 22h59', bác haihung287 bì sau 23h nhưng winner được công nhận là bác haihung mặc dù bài bid của bác đó ko hợp lệ nếu tính theo đồng hồ bình thường. Cộng thêm việc bên bán ko chịu nhận sai mới có cuộc thảo luận này đây.

Vì em giải thích ngắn gọn mà mod SWAT đọc ko hiểu muốn em giải thích rõ nên mới phải lập luận dài như vậy, quote thêm dẫn chứng để bác ấy đọc hiểu được.

Nếu được em sẵn sàng ra ngoài lập bảng khảo sát 10 người, 20 người và hỏi 1 câu: "nếu bạn đã từng đấu giá online qua mạng, khi bên bán viết end time 23h thì theo bạn khoảng thời gian từ 23h 1 giây đến 23h 59 giây có được tính là bài hợp lệ ko". Sau đó trưng bày lên cafe Vimod cho mọi người xem.

Ngay cả trong bóng đá nếu lố quá 90 phút thi đấu chính thức, cầu thủ ghi bàn vào lưới giây đầu tiên của phút bù giờ cũng được công nhân thành tích là ghi bàn phút thứ 90+1.
    Huy - 0986863318
    803 Huỳnh Tấn Phát, Phú Thuận, Q.7

Bệnh trở nặng
    Thanks
    18
    Hàng trăm bài đấu giá bên 5giay đều theo kiểu đó hết bạn à, bạn có khảo sát thì cũng thế thôi, vì trước giờ luật nó sao thì vẫn là vậy, mong bác hạ quả và nói ngắn gọn, chứ bác nói càng dài dòng, bà con đọc càng khó hỉu ý của bác mún nói gì, hic, em xin hết
    Mọi nhu cầu về mô hình hãy call 0936 333 699 (gặp a.Khánh)

Phát hiện có bệnh
    Thanks
    13
    Quote Nguyên văn bởi khanh_ps2 Xem bài viết
    Hàng trăm bài đấu giá bên 5giay đều theo kiểu đó hết bạn à, bạn có khảo sát thì cũng thế thôi, vì trước giờ luật nó sao thì vẫn là vậy, mong bác hạ quả và nói ngắn gọn, chứ bác nói càng dài dòng, bà con đọc càng khó hỉu ý của bác mún nói gì, hic, em xin hết
    Khi đưa ra luận điểm để thuyết phục người nghe thì phải có dẫn chứng rõ ràng. Nói qua loa thì ai chẳng nói được hả bác? Bác nói hàng trăm bài đấu giá 5giay đều theo luật đó mà sao bác ko post được 1 bằng chứng nào? Lời bào chữa của bác có sức thuyết phục ko? Em thì nghĩ là bác đọc - hiểu nhưng nói lý ko được mới "bà con càng đọc càng ko hỉu ý bác".

Và nếu có cuộc khảo sát thì sau khi có kết quả em muốn bác xem kết quả sau đó đứng trước cuộc họp thông báo nhận sai với toàn thể mem. Luật tự túc áp dụng newbie đã vô lý rồi còn ko tìm được bằng chứng gì liên quan chứng minh luật tự túc của bác trùng với luật 5giay cả.
    Huy - 0986863318

Bắt đầu phát bệnh
    Thanks
    7
    nói chung là sáng nay đã giao dịch phi tang chứng cứ hết rồi... nên có nói nữa cũng vô ích... nếu thích thì bid tiếp món sau, không thích thì byeeeee...

Hàng chất... đã khui... hehehehe!!!

Với lại Mod đã nói rõ... luật là của Khánh... Khánh có quyền chỉ định... không thích thì đừng tham gia

Chứ làm gì mà khóc lóc từ hôm qua đến nay để làm gì... chả giải quyết gì đâu vì >>> HÀNG ĐÃ DC GD ĐỂ PHI TANG RỒI

close thôi

Phát hiện có bệnh
    Thanks
    13
    Quote Nguyên văn bởi haihung287 Xem bài viết
    nói chung là sáng nay đã giao dịch phi tang chứng cứ hết rồi... nên có nói nữa cũng vô ích... nếu thích thì bid tiếp món sau, không thích thì byeeeee...

Hàng chất... đã khui... hehehehe!!!

Với lại Mod đã nói rõ... luật là của Khánh... Khánh có quyền chỉ định... không thích thì đừng tham gia

Chứ làm gì mà khóc lóc từ hôm qua đến nay để làm gì... chả giải quyết gì đâu vì >>> HÀNG ĐÃ DC GD ĐỂ PHI TANG RỒI

close thôi
    Nói chung là bác "ko bid để cho vui" mà đã nhận là có ăn thua ở trong này? Vì em thấy bác ko có phản bác gì đối chất của em ở trên. Mong bác rút lại câu nói bid để cho vui như thể mình là người ngoài cuộc ko có tội.

Bác có cho em miễn phí em cũng ko bao giờ bid tiếp các món hàng của bác Khánh, hy vọng ngày nào đó bác cũng gặp trường hợp như em. Bid hợp lệ nhưng chủ thớt xài luật cá nhân, lúc đó chắc em sẽ ko có ở đó mà cười bác. Chỉ có lương tâm con người đêm nằm vắt tay lên trán suy nghĩ xem có thẹn với lòng hay ko.

Diễn đàn này hầu hết ai cũng người lớn cả rồi, khóc lóc chắc có bác thôi. Em cũng biết kiện cáo cũng chả được bồi thường gì vì hàng đã GIAO DỊCH PHI TANG. Cái em muốn trước khi close topic này là làm rõ lương tâm bán hàng của bên bán cùng lời nhận sai, edit câu chú ý dưới mỗi thread đấu giá và thông báo đến mem cũ, các mem mới sắp tham gia về hành vi làm luật riêng của bên bán mà tránh có trường hợp đáng tiếc như em xảy ra. Thế thôi!

Và xin chúc mừng bác đã win món hàng hợp luật tự túc của bên bán + 1 chút giúp đỡ của BQT forum.
    Huy - 0986863318

Bắt đầu phát bệnh
    Thanks
    7
    vậy hả... khỏe... vậy sau này bớt dc 1 người cạnh tranh mà lắm lời như bác... cám ơn bác zuu999 nhiều nhá

7. The Following User Says Thank You to haihung287 For This Useful Post:

kentmyster2011 (08-19-2013)

Phát hiện có bệnh
    Thanks
    13
    Quote Nguyên văn bởi haihung287 Xem bài viết
    vậy hả... khỏe... vậy sau này bớt dc 1 người cạnh tranh mà lắm lời như bác... cám ơn bác zuu999 nhiều nhá
    Cám ơn bác và chúc bác quyết thắng với nội bộ forum, chẳng mem mới nào hiểu được cái luật riêng này mà bỏ phí thời gian ra bid rồi bị các bô lão ăn chặn như bác đâu.

Ước muốn mở rộng cafemohinh, đem thú vui của mình với tất cả mọi người xem ra còn xa vời lắm nếu còn những thành viên như bác!
    Huy - 0986863318

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    858
    Thanked 1.108 Times in 544 Posts
    Vật chứng quan trọng nhất trong buổi đấu giá này đã biến mất !
    Haihung đã ôm hàng bỏ trốn,
    Khanh_ps2 đã cầm tiền cao chạy xa bay,
    Mod đã kiệt sức vì mỏi mắt đọc commment,

Ôi mừng quá, chúng ta đã phi tang hàng được rồi ah, vui quá ....

Kết thúc theo yêu cầu.
    Mai Danh Ẩn Tích ...
    f : Onesixth Club

10. The Following User Says Thank You to S.W.A.T. For This Useful Post:

haihung287 (08-19-2013)