thang máy mitsubishi chính hãng dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien Dầu động cơ ho ca koi mini xe đạp điện Thuoc no nguc cua My dich vu tham tu tu ha noi ho ca koi nem cao su kim cuong gia re Pha Chế Sinh Tố bàn ghế văn phòng thanh lý http://xuongbanghecafe.com công ty in catalo https://duan-knparadise.com/
Neca review: Predators series - Trang 2
Trang 2/2 ĐầuĐầu 12
Hiện kết quả từ 11 tới 18 của 18
    Bệnh trở nặng
    Thanks
    40
    Quote Nguyên văn bởi Vladimir1297 Xem bài viết
    Xé hay ko thì chuyện mỗi ngưởi,còn giống chó chỉ biết sủa mà cũng lên tiếng,sủa tiếp đi,ngu mà tỏ ra nguy hiểm.Coi chừng bị banned đấy cờ hó.
    "Xé hay ko thì chuyện mỗi ngưởi ",mày nói được câu đó thì chả khác nào mày tự đấm vào mặt mày đấy.Biết nói câu đó thì sao mà còn chửi người khác,còn việc bị ban hay không thì tao không lo vì....CHÍNH MÀY CHỬI TAO LÀ CHÓ TRƯỚC,ĐẾN CẢ THỜI ĐIỂM BÂY GIỜ TAO CÒN KHÔNG CHỬI MÀY LÀ CHÓ THÌ LÀM SAO MÀ TAO CÓ THỂ BỊ BAN ĐƯỢC ?Ban quản trị là vô cùng sáng suốt ,không có ngu đến mức tin lời một thành nhãi ranh như mày đâu.À mà này,năm nay cố gắng học hành đi nhé,chỉ còn vài tháng thôi đấy,tới lúc đó thì học lòi ...cứt luôn đấy,mà không biết là học lòi cứt cho đã vô rồi có đậu không hay là phải đi học nghề hoặc đi nghĩa vụ quân sự ,chưa kể còn bị ba mẹ chửi ,đuổi ra khỏi nhà ,có khi còn bị gái đá nữa .Thôi thì anh cũng chúc chú em học tốt vậy,xứng danh...."BÉ KHOẺ BÉ NGOAN " nhé !
    Tiền thân voz là anh em với thiên địa hội, sau do nhà nước cấm văn hoá phẩm đồi trụy nên để an toàn hoạt động vozforum đã tách ra hoạt động riêng, tuy nhiên tình nghĩa anh em máu mủ không thể vứt bỏ vì vậy anh Bạch Trung admin voz đã thêm chữ s vào sau tên miền thành vozforums nghĩa là Viet Nam overnight zone forum......S*X !

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    1.022
    bên mô hình tỉ lệ khác sao ''dữ dội'' vậy.
    Dare To Think,Dare To Do- 3A ThreeA

Con bệnh
    Thanks
    557
    Thanked 1.209 Times in 545 Posts
    Này này, các chú bình tĩnh.
    Có khúc mắc gì thì Inbox, hoặc hẹn nhau ra.... làm thịt.. anh làm trọng tài )) đừng đem lên đây nhé
    Cứ review đều đi các chú, ai review hay hơn, chi tiết hơn thì... thắng nhá.
    Bệnh dã man.

Bệnh trở nặng
    Thanks
    40
    Quote Nguyên văn bởi Draco Xem bài viết
    Này này, các chú bình tĩnh.
    Có khúc mắc gì thì Inbox, hoặc hẹn nhau ra.... làm thịt.. anh làm trọng tài )) đừng đem lên đây nhé
    Cứ review đều đi các chú, ai review hay hơn, chi tiết hơn thì... thắng nhá.
    Mình có muốn chửi nó đâu cơ chứ ?Chuyên đã qua rồi thì mình cũng cho qua nên cũng không muốn nhắc tới,tuy nhiên ...CHÍNH NÓ LÀ NGUỜI ĐÃ KHƠI LẠI,ĐÃ VẬY CÒN CHỬI MÌNH TRƯỚC NGAY PHẦN ĐẦU BÀI VIẾT . " Sau sự cố ko hay vừa rồi với thằng mang nick duyc37,em nay đã quyết định trở lại diễn đàn để tiếp tục review fig phục vụ các anh.Vì người nay có câu"Đẹp trai không bằng chai mặt" .Bố bảo sao thằng nào không bực cho được.nó chửi mình là CHÓ MÀ KHÔNG BỊ BAN THÌ THÔI CHỨ,ĐÃ VẬY VỪA ĂN CUỚP VỪA LA LÀNG,MÌNH XIN TRÍCH CÂU NGUYÊN VĂN VỪA ĂN CƯỚP VỪA LA LÀNG VÔ CÙNG MẤT DẠY CỦA NÓ " Xé hay ko thì chuyện mỗi ngưởi,còn giống chó chỉ biết sủa mà cũng lên tiếng,sủa tiếp đi,ngu mà tỏ ra nguy hiểm.Coi chừng bị banned đấy cờ hó.". Mình không cần phải ăn thua về phần review đối với thằng nhãi ranh 17 tuổi này,vì cơ bản là kiến thức của nó về figure rất còn hạn hẹp,cứ tưởng ta đây là nhất,săn được hàng hiếm,nói thẳng ra là....NGU đấy (mày có đọc rõ những gì tao viết không,VLADAMIR ?BAN QUẢN TRỊ VÀ CÁC ANH EM KHÁC SĂN HÀNG HIẾM HƠN HÀNG CỦA MÀY MÀ CÒN KHÔNG CÓ CÁI THÁI ĐỘ ĐÓ,RẤT TÔN TRỌNG MỌI NGƯỜI,TRÁI NGƯỢC HOÀN TOÀN VỚI MÀY ĐẤY,NHÃI RANH BÚ BÌNH SỮA ) .VÀ MÌNH XIN NHẤN MẠNH LÀ MÌNH CHƯA BAO GIỜ CHỬI NÓ LÀ CHÓ,BỞI VÌ MÌNH KHÔNG CÓ NGU ,NÓI CÂU ĐÓ LÀ XÚC PHẠM LOÀI CHÓ CỰC KÌ.Ngoài ra,MÌNH MONG BAN QUẢN TRỊ ĐỪNG NÊN XÓA COMMENT CỦA MÌNH VÌ HỒI TRƯỚC JACKRIUM CÓ XÓA COMMENT CỦA MÌNH THÌ MÌNH CŨNG THẤY BẢN THÂN MÌNH HƠI NÓNG TÍNH,CÓ PHẦN DẠI QUÁ NÊN CŨNG BỎ QUA CHO VLADAMIR ,NHƯNG GIỜ NÓ LÀM 1 BÀI REVIEW MỚI MÀ CÒN....CỐ GẮNG ĐỆM TÊN MÌNH,CỐ GẮNG CHỬI MÌNH CHO ĐƯỢC,NẾU BAN QUẢN TRI XÓA COMMENT CỦA MÌNH, LÀ TẠO TIỀN ĐỀ ĐỂ SAU NÀY MỖI KHI NÓ REVIEW THÌ NÓ SẼ CHÊM TÊN MÌNH VÀO BÀI CỦA NÓ VÀ CHỬI MÌNH CHO BẰNG ĐƯỢC THÌ THÔI ! MONG BQT XUY SÉT,THÀNH PHẦN MẤT DẠY NHƯ VẬY THÌ KHÔNG NÊN LÀ THÀNH VIÊN TRONG DIỄN ĐÀN CAFEMOHINH.
    Lần sửa cuối bởi duyc37; 09-03-2014 lúc 07:29 PM
    Tiền thân voz là anh em với thiên địa hội, sau do nhà nước cấm văn hoá phẩm đồi trụy nên để an toàn hoạt động vozforum đã tách ra hoạt động riêng, tuy nhiên tình nghĩa anh em máu mủ không thể vứt bỏ vì vậy anh Bạch Trung admin voz đã thêm chữ s vào sau tên miền thành vozforums nghĩa là Viet Nam overnight zone forum......S*X !

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    1.022
    Giữa bác và em ấy có gì xích mích?
    Dare To Think,Dare To Do- 3A ThreeA

Bệnh trở nặng
    Thanks
    40
    Quote Nguyên văn bởi chennylehoang Xem bài viết
    giữa bác và em ấy có gì xích mích?
    Nó có mấy con figure neca(điển hình là con ryu neca trong ninja gaiden 2) hàng fake và buồn cười ở chỗ là nó cứ tưởng là nó săn được hàng hiếm giá rẻ.mình nói với nó đó là hàng fake và mình khuyên nên đem bán để bù lỗ,từ đây chia ra 2 khả năng.
    1.có thể nó tự ái vì cứ tưởng là hàng thật nên nghe mình nói vậy nên nó đâm ra tự ái ,suy nghĩ lung tung rồi ghét mình.
    2.có thể nó đem mấy con đó hỏi mấy thằng ất ơ nào đó,không có kinh nghiệm về figure và được mấy thằng đó trả lời là "đây là hàng thật " và nói mình nói xạo.do tin lời mấy thằng đó nên nó liền đâm ra ghét mình,coi thường mình.
    Thật ra,trước lúc mình nói figure nó là hàng fake thì nó rất ngoan và lễ phép,chả bù cho bây giờ."chả lẽ vì cái chuyện đó thôi mà mày khinh tao còn hơn con chó hả vladamir ? " .chuyện là vậy đấy bác !

7. The Following User Says Thank You to duyc37 For This Useful Post:

chennylehoang (09-03-2014)

Con bệnh
    Thanks
    557
    Thanked 1.209 Times in 545 Posts
    Dừng ở đâu nhé! Các chú zĩ hoà vi quý đi!
    Còn thấy cãi nhau nữa là bqt xử lý đó.
    Bệnh dã man.

www.cafemohinh.vn
    Thanks
    306
    Giờ sao nhỉ ?
    Đảo Bình Ba hay Hoàng Sa và Trường Sa
    SHOW ROOM TOYSPHERE
    125/3 Nguyễn Cửu Vân - P17- Quận Bình Thạnh - HCM
    Cellphone : 0905 96 90 96 ( Mr Trác )
    www.cafemohinh.vn or www.cafemohinh.com
    Thanks