thang máy mitsubishi chính hãng dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien Dầu động cơ ho ca koi mini xe đạp điện Thuoc no nguc cua My dich vu tham tu tu ha noi ho ca koi nem cao su kim cuong gia re Pha Chế Sinh Tố bàn ghế văn phòng thanh lý http://xuongbanghecafe.com công ty in catalo https://duan-knparadise.com/
Neca review: Predators series
Trang 1/2 12 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 18
    Bắt đầu phát bệnh
    Thanks
    12

Neca review: Predators series

Sau sự cố ko hay vừa rồi với thằng mang nick duyc37,em nay đã quyết định trở lại diễn đàn để tiếp tục review fig phục vụ các anh.Vì người nay có câu"Đẹp trai không bằng chai mặt",ko dài dòng gì thêm,vừa lùng được vài em Predators của Neca nên review,mời các anh thức cũng như chúc cả diễn đàn có kỳ nghỉ lễ Quốc khánh 2/9 thật vui vẻ!

Em đầu tiên là Jungle Hunter thuôc series 8,xuất hiện trong phim Pradator 1987 do Arnold thủ vai chính thiếu tá Dutch Schaefer:
    Ấn vào hình để xem hình to hơn

Tên:	IMG_1192.JPG
Xem:	46
KT :	98,3 KB
ID :	1654
    Em chụp hơi tối,mấy anh thông cảm.
    Backround:

Tên:	IMG_1195.JPG
Xem:	46
KT :	100,3 KB
ID :	1655
    Em này thuộc phiên bản đã cải tiến khớp,hơn 25 khớp trở lên,phụ kiện bao chỉ có backpack(removable),plasma caster và cái wrist blades dính vào tay phải,lưỡi dao có thể kéo ra được.Bài sau xé box em sẽ review kĩ hơn.

Tiếp theo là Lost Armor Predator (series 11):

Tên:	IMG_1295.JPG
Xem:	45
KT :	101,2 KB
ID :	1656
    Backround:

Tên:	IMG_1297.JPG
Xem:	44
KT :	102,1 KB
ID :	1657
    Khoảng 25 khớp,Backpack,throwing disc,sword và sheath.Em này đặc biệt bộ giáp khác hẳn các em khác,mang vẻ high tech,giống như là nửa predator nửa máy.
    Thuộc bộ lạc Lost Tribes,những Predator thất lạc.

Em cuối là Wasp Predator (series 11):

Tên:	IMG_1291.JPG
Xem:	43
KT :	107,1 KB
ID :	1658
    Backround:

Tên:	IMG_1293.JPG
Xem:	44
KT :	92,0 KB
ID :	1659
    Là một trong những thành viên của Big Red clan (gồm big red predator và albino predator),Wasp là một thợ săn tàn nhẫn,kẻ xé da mình và thay thế bởi da của các loài côn trùng.Wasp có thú vui găm đầu nạn nhân vào ngọn giáo của mình.Khi ko đi săn cùng Big Red,Wasp chu du trên chiến xa Blade Fighter và săn tất cả những con xenomorph Wasp tìm thấy.
    Khớp Wasp khoảng 20 khớp,phụ kiện gồm Spear staff with impaled xenomorph head và extendable wrist blade.
    Bài sau em sẽ xé box review chi tiết hơn.Chào các anh!

2. The Following 3 Users Say Thank You to Vladimir1297 For This Useful Post:

chennylehoang (09-02-2014),Draco (09-03-2014)

herovn002
    Guest
    Nice view . Mừng em Vla trở lại . Vậy là a k còn lẻ loi trong Topic Mô Hình Tỉ lệ Khác rồi .
    Lần sửa cuối bởi herovn002; 09-02-2014 lúc 10:10 AM

Bệnh trở nặng
    Thanks
    40
    Unbox đi em,thể hiện "bản lĩnh " đàn ông của em đi nào ! Hình như hồi truớc em có nói là "THẰNG NÀO CHƠI FIGURE KHÔNG MỞ BOX LÀ GAY VL " thì phải .
    Lần sửa cuối bởi duyc37; 09-02-2014 lúc 11:23 AM
    Tiền thân voz là anh em với thiên địa hội, sau do nhà nước cấm văn hoá phẩm đồi trụy nên để an toàn hoạt động vozforum đã tách ra hoạt động riêng, tuy nhiên tình nghĩa anh em máu mủ không thể vứt bỏ vì vậy anh Bạch Trung admin voz đã thêm chữ s vào sau tên miền thành vozforums nghĩa là Viet Nam overnight zone forum......S*X !

Bệnh trở nặng
    Thanks
    40
    Có khi chú mày mua được 2 năm rồi mà vẫn.... CHƯA MỞ box,anh mày nói có đúng không nào ? (XƯNG MÀY TAO KHÔNG CÓ Ý KHINH MIỆT NHÉ, LỚN HƠN THÌ KÊU LÀ VẬY THÔI CHỨ CHẢ LẼ PHẢI KÊU MÀY LÀ ANH CỦA TAO ? )
    Lần sửa cuối bởi duyc37; 09-02-2014 lúc 11:22 AM
    Tiền thân voz là anh em với thiên địa hội, sau do nhà nước cấm văn hoá phẩm đồi trụy nên để an toàn hoạt động vozforum đã tách ra hoạt động riêng, tuy nhiên tình nghĩa anh em máu mủ không thể vứt bỏ vì vậy anh Bạch Trung admin voz đã thêm chữ s vào sau tên miền thành vozforums nghĩa là Viet Nam overnight zone forum......S*X !

Bệnh trở nặng
    Thanks
    40
    Bắn trúng tim đen rồi nhé,còn cãi nữa thì anh mày có bằng chứng là thằng nào mới thật sự là.... GAY đấy !
    Lần sửa cuối bởi duyc37; 09-02-2014 lúc 11:22 AM

Bắt đầu phát bệnh
    Thanks
    12
    Mới mua hôm qua mà có thằng lên tiếng."Nó" không thấy dòng chữ BÀI SAU SẼ XÉ BOX.Mà tiếng chó sủa đâu mà ồn thế nhỉ!

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    1
    series predator của neca tổng cộng bao nhiêu series+các hộp extra vậy vla?

Bắt đầu phát bệnh
    Thanks
    12
    Quote Nguyên văn bởi Comeback Xem bài viết
    series predator của neca tổng cộng bao nhiêu series+các hộp extra vậy vla?
    Dạ tới nay đã có 11 series,các hôp extra em biết là 3 hôp,hộp battle damaged jungle hunter và dutch,hộp wolf và alien xenomorph warrior,hôp kia có em battle damaged predator nào đó và city hunter.

Bệnh trở nặng
    Thanks
    40
    Quote Nguyên văn bởi Vladimir1297 Xem bài viết
    Mới mua hôm qua mà có thằng lên tiếng."Nó" không thấy dòng chữ BÀI SAU SẼ XÉ BOX.Mà tiếng chó sủa đâu mà ồn thế nhỉ!
    Sao không xé bây giờ luôn đi ? Hay là ....GAY quá ,còn luyến tiếc nên không dám ?
    Lần sửa cuối bởi duyc37; 09-02-2014 lúc 02:05 PM

Bắt đầu phát bệnh
    Thanks
    12
    Quote Nguyên văn bởi duyc37 Xem bài viết
    Sao không xé bây giờ luôn đi ? Hay là GẦY quá ,còn luyến tiếc nên không dám ?
    Xé hay ko thì chuyện mỗi ngưởi,còn giống chó chỉ biết sủa mà cũng lên tiếng,sủa tiếp đi,ngu mà tỏ ra nguy hiểm.Coi chừng bị banned đấy cờ hó.