thang máy mitsubishi chính hãng dao tao lai xe day lai xe hoc lai xe thi bang lai xe công ty to chuc su kien Dầu động cơ ho ca koi mini xe đạp điện Thuoc no nguc cua My dich vu tham tu tu ha noi ho ca koi nem cao su kim cuong gia re Pha Chế Sinh Tố bàn ghế văn phòng thanh lý http://xuongbanghecafe.com công ty in catalo https://duan-knparadise.com/ Bơm nước điện chìm Tui dung ipad Túi PE công nghiệp cong ty in danh thiep sex sex sex toy sex toy sex toy sex toy sex toy sex toy sex toy
The Chronicles of Riddick in NECRO ARMOR with HELLHOUND BOX SET.
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    Phát hiện có bệnh
    Thanks
    15

The Chronicles of Riddick in NECRO ARMOR with HELLHOUND BOX SET.

Xin chào anh chị,vừa rồi như đã hứa với anh herovn002 và các thành viên khác là trong tuần này em sẽ review một con figure .Quân tử nhất ngôn,em đã giữ đúng lời hứa của mình và em xin trân trọng giới thiệu :RIDDICK !
    Trước khi review figure RIDDICK thì em xin nói sơ qua một chút,em đã xem qua review figure 7inches của các thành viên trong diễn đàn nhưng ấn tượng nhất là anh herovn002,cách review khá độc đáo,hấp dẫn,đọc mãi mà không chán,chính vì vậy nên bài review này sẽ có phần hơi giống phong cách của anh herovn002 nhưng tất nhiên do óc tưởng tượng của em không được phong phú lắm cộng thêm cách review của anh herovn002 tốn kha khá thời gian nên em sẽ "trộn" cách của em và của ảnh lại,tạo nên một bài review thật hấp dẫn,chi tiết nhất có thể.Nhân tiện,đây là reivew đầu tiên của em nên anh chị nào thấy còn thiếu sót thì comment ở dưới giúp em nhé,em sẽ cố gắng học hỏi và hoàn thiện trình review của mình,em xin cám ơn trước ạ .ẸNJOY !
    Em mua figure này hết 20 USD ,em không biết chỗ bán,ông ngoại em mua giùm khi đi du lịch ở nước ngoài .Thật sự thì vốn dĩ em rất thích anh trọc RIDDICK này,vì anh ta không phải là người tốt nhưng cũng không phải là kẻ ác,một anti-hero chính hiệu .Tuy phim không hay lắm nhưng cũng đủ để xả xì trét rồi,thành thật mà nói bộ phim cũng như nhân vật chính của nó : "KHÔNG HAY NHƯNG CŨNG KHÔNG DỞ " .Có thể nói,không một diễn viên nào có thể đóng được RIDDICK,VIN DIESEL được sinh ra là để đóng RIDDICK .Nếu anh chị nào chưa xem phim thì hãy xem liền đi nhé,còn nếu anh chị thấy dở thì thôi đừng chửi,tội nghiệp thằng em này lắm .
    Bắt đầu review lào :

Anh chị thấy sao về phần thiết kế hộp,rất đẹp đúng không nào ?
    Xé hộp thôi :

Quẩy lên nào :
    Như anh chị đã thấy,Riddick đi kèm với 3 món vũ khí để giúp RIDDICK choảng nhau với phe đế chế tàn bạo trong phim.Chúng gồm có:một cây búa lớn ,một cây búa đầu nhọn,cặp song đao (vũ khí đặc trưng của RIDDICK),cực kì chi tiết .
    Nói về cặp song đao thì em rất thích nó nhất trong 3 món,vì tuy nhỏ nhưng nó có võ,dùng để kết liễu kẻ thù cực kì gọn lẹ mà không bị phát hiện .Ngoài ra,khớp của figure này rất linh hoạt,bẻ cực kì sướng tay,tạo được nhiều tư thế.Đây là hình của cặp song đao được dùng trong phim trường còn hình dưới là của figure :
    Nếu anh chị để ý kĩ thì sẽ thấy ,RIDDICK có đeo một cái kính,tác dụng của nó là nhìn trong bóng tối,rất hiệu quả trong việc rình kẻ thù nếu đi kèm với cặp song đao.Anh chị có thể gỡ kính ra cũng được nếu anh chị muốn.Theo em thì phần sơn và tạo hình đã làm rất tốt ,do dùng công nghệ 3D áp dụng vào figure nên cầm RIDDICK mà em cứ tưởng đang bị VIN DIESEL ....rình mò .Không thể nào đòi hỏi hơn với một con figure 10 tuổi,phim có từ năm 2004,figure cũng vậy.
    Không thể nào làm phiên bản hộp bự mà chỉ có 1 con figure,chính vì vậy nên ngoài mấy món vũ khí ra RIDDICK còn được hỗ trợ bởi :"HELLHOUND" .Đây vốn dĩ là một con quái vật sát thủ,nó là nỗi ám ảnh với tù nhân,nhưng lại vô cùng thần phục trước RIDDICK.Em được biết để tạo nên con quái vật này thì các nhà làm phim đã tốn rất nhiều công sức,hơn 9000 điểm ảnh .Đây là hình của nó trong phim :
    Nói về khớp của nó thì em vô cùng thất vọng vì rất hạn chế,không được như RIDDICK,đây là điểm trừ lớn nhất của figure này.Nhưng nếu muốn RIDDICK làm động tác vỗ đầu nó thì được vì anh chị có thể xoay đầu của nó,vậy thôi,cực kì hạn chế .Nếu có thêm khớp nữa thì sẽ rất tuyệt,em hơi tiếc về điều này.Được cái sơn nó khá đẹp.
    Em xin cho figure này :9/10
    _Ưu điểm :
    +Sơn đẹp,thể hiện được cái hồn của figure.
    +Vũ khí chi tiết,đa dạng.
    +Khớp linh hoạt,có thể tạo được nhiều tư thế theo mong muốn .
    +Giá quá rẻ so với những gì mà figure đã thể hiện.
    _Khuyết điểm :
    -Khớp của con HELLHOUND quá ít,không đủ để thỏa mãn người sưu tầm.

Bài review của em tới đây đã hết ,cám ơn anh chị đã đọc,thật sự lần đầu review nên em còn run,sai sót nhiều chỗ lắm.Anh chị nào thấy chỗ nào chưa đuợc thì góp ý ngay cho em ở dưới nhé,chúc anh chị có một tuần thật là vui vẻ,hạnh phúc .
    "YOU KEEP WHAT YOU KILL " :
    Bonus thêm mấy tấm hình nền cực kool :

Lần sửa cuối bởi phamtrungglue; 09-24-2014 lúc 07:44 PM
    No action figures,no life !

2. The Following 4 Users Say Thank You to phamtrungglue For This Useful Post:

cynaro (09-25-2014),lin_lin_lin (09-24-2014),Phitk217 (09-24-2014)

Bác sĩ trả về gia đình
    Thanks
    1.024
    ___ Review tốt, nhưng thêm hình ảnh figure nữa cho sinh động nhá em
    ___ Có hình phim mà ko có hình cụ thể figure
    ___
    Figure & Diecast : 1/6, 1/18...

face ===> https://www.facebook.com/viethoai.truong.5

4. The Following User Says Thank You to lin_lin_lin For This Useful Post:

Vladimir1297 (09-25-2014)

herovn002
    Guest
    . Cảm ơn em đã quan tâm bài viết của anh . Em nên thêm thắt vài chi tiết cho review sau :

Thứ 1 : Như anh Lin Lin đã góp ý là nên thêm hình figure thật nhiều . Vì mình review figure chứ không có review film , để người xem độ chi tiết và khớp như thế nào , có nên mua hay không .

Thứ 2 : Là em nên cho biết hãng sản xuất , năm nào ? Chính bản thân anh xem figure anh rất thích và muốn sở hữu nó . Nhưng mù tịt về thông tin . Đành phải lên google search thêm thông tin và hình ảnh fig . .
    Lần sửa cuối bởi herovn002; 09-25-2014 lúc 11:45 AM

6. The Following User Says Thank You to herovn002 For This Useful Post:

Vladimir1297 (09-25-2014)

Bắt đầu phát bệnh
    Thanks
    12
    Quote Nguyên văn bởi herovn002 Xem bài viết
    . Cảm ơn em đã quan tâm bài viết của anh . Em nên thêm thắt vài chi tiết cho review sau :

Thứ 1 : Như anh Lin Lin đã góp ý là nên thêm hình figure thật nhiều . Vì mình review figure chứ không có review film , để người xem độ chi tiết và khớp như thế nào , có nên mua hay không .

Thứ 2 : Là em nên cho biết hãng sản xuất , năm nào ? Chính bản thân anh xem figure anh rất thích và muốn sở hữu nó . Nhưng mù tịt về thông tin . Đành phải lên google search thêm thông tin và hình ảnh fig . .
    Anh nói quá chính xác.
    Lần sửa cuối bởi herovn002; 09-25-2014 lúc 11:45 AM

Phát hiện có bệnh
    Thanks
    15
    Quote Nguyên văn bởi lin_lin_lin Xem bài viết
    ___ Review tốt, nhưng thêm hình ảnh figure nữa cho sinh động nhá em
    ___ Có hình phim mà ko có hình cụ thể figure
    Em cảm ơn anh đã quan tâm tới bài của em,thật sự thì em cũng không hiểu sao mình làm vẫn còn sơ sài quá .Dù sao thì cũng đã qua rồi,em sẽ khắc phục,rút kinh nghiệm để càng ngày review một cách hoàn thiện nhất có thể .Em xin cám ơn anh rất nhiều .

Phát hiện có bệnh
    Thanks
    15
    Quote Nguyên văn bởi herovn002 Xem bài viết

Cám ơn anh đã góp ý cho em,công nhận bài review của em còn quá nhiều lỗi .Em sẽ rút kinh nghiệm,hoàn thiện phong cách review của mình để phục vụ mọi người ngày càng tốt hơn.